Fyrri mynd
Næsta mynd
 
Mırdalshreppur
Open Menu Close Menu
 
English

Félags- og skólaþjónusta Rangárvalla – og Vestur Skaftafellssýslu

 

Starfsmenn félagsþjónustunnar eru:

 

aðalheidur@felagsmal.is

inga@felagsmal.is

annette@felagsmal.is

dogg@felagsmal.is

klara@felagsmal.is

svava@felagsmal.is

helgalind@felagsmal.is

 

Sterfsmenn skólaþjónustunnar eru:

 

Ormsvöllur 1 Hvolsvelli

487-8107 / 862-7522      

edda@skolamal.is 

Suðurlandsvegur 1 – 3 Hellu             

487-8125 / 861-8672      

ragnar@skolamal.is

Ormsvöllur 1, 860 Hvolsvöllur

861-5107

arnheidur@skolamal.is

Ormsvöllur1, 860 Hvolsvöllur

844-1094

hrafnhildur@skolamal.is

 

Sími félagsþjónustunnar er opinn alla virka daga frá klukkan 10:00 – 15:00, símanúmer félagsþjónustunnar er 487-8125.

Óski fólk eftir viðtali við starfsmenn félagsþjónustunnar er hægt að panta viðtal í síma félagsþjónustunnar alla daga vikunnar.

 

Heimasíða Félags- og skólaþjónustu Rangárvalla - og Vestur - Skaftafelsssýslu

Mýrdalshreppur
Opnağu síğuna í símanum

Félags- og skólaþjónusta Rangárvalla – og Vestur Skaftafellssýslu

 

Starfsmenn félagsþjónustunnar eru:

 

  • Aðalheiður K. Steinadóttir, deildarstjóri félagslegrar heimaþjónusta. Tilsjón

aðalheidur@felagsmal.is

  • Inga Jara Jónsdóttir, ráðgjafi

inga@felagsmal.is

  • Annette Mønster, ráðgjafi (barnavernd og félagsþjónusta)

annette@felagsmal.is

  • Dögg Þrastardóttir, félagsráðgjafi MA, ráðgjafi í málefnum fatlaðra og barnavernda

dogg@felagsmal.is

  • Klara Valgerður Brynjólfsdóttir,  félagsráðgjafi MA (sérstakar húsnæðisbætur, félagslegt leiguhúsnæði, forvarnir og barnavernd)

klara@felagsmal.is

  • Svava Davíðsdóttir, félagsráðgjafi MA í málefnum barnavernda

svava@felagsmal.is

  • Helga Lind Pálsdóttir, félagsráðgjafi MA og starfandi félagsmálastjóri

helgalind@felagsmal.is

 

Sterfsmenn skólaþjónustunnar eru:

 

  • Edda G. Antonsdóttir.  Forstöðumaður/kennsluráðgjafi grunnskóla    

Ormsvöllur 1 Hvolsvelli

487-8107 / 862-7522      

edda@skolamal.is 

  • Ragnar S. Ragnarsson.  Sálfræðingur

Suðurlandsvegur 1 – 3 Hellu             

487-8125 / 861-8672      

ragnar@skolamal.is

  • Halldóra Guðlaug Helgadóttir. Leikskólarápgjafi

Ormsvöllur 1, 860 Hvolsvöllur

861-5107

arnheidur@skolamal.is

  • Hrafnhildur B. Björnsdóttir. Ritari

Ormsvöllur1, 860 Hvolsvöllur

844-1094

hrafnhildur@skolamal.is

 

Sími félagsþjónustunnar er opinn alla virka daga frá klukkan 10:00 – 15:00, símanúmer félagsþjónustunnar er 487-8125.

Óski fólk eftir viðtali við starfsmenn félagsþjónustunnar er hægt að panta viðtal í síma félagsþjónustunnar alla daga vikunnar.

 

Heimasíða Félags- og skólaþjónustu Rangárvalla - og Vestur - Skaftafelsssýslu

Prenta Prenta